Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 750tr 1/ Trần Đại Nghĩa 140m2 ngay chợ cho thuê 20tr/ tháng - sổ hồng riêng

Ngày đăng: 10/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Kẹt tiền bán gấp nhà Hẻm Trần Đại Nghĩa, đối diện Chợ và Khu Công Nghiệp Tân Tạo, Cách Vòng Xoay An Lạc 5p đi xe, cách Aeon Bình Tân 10P. - Giá bán 750tr thương lượng. - Diện tích: (140m2) thổ cư. - Ngang 6 dài 23m 1 lầu và 3 phòng ngủ. - Hiện tại đang cho thuê kinh doanh 20tr/ tháng. - Sổ hồng riêng công chứng trong ngày. - Ngân hàng thẩm định cho vay 70%. - Xem nhà và làm việc trực tiếp với chủ xem pháp lý và thương lượng giá. - Liên hệ 0907485472 trước 30p em Huy hỗ trợ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 748 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

750 triệu

3 PN, 2 WC
140 m²
5,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư Sista Bình Chánh 1, Đ. Vĩnh Lộc, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Huy Thống

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 750tr 1/ Trần Đại Nghĩa 140m2 ngay chợ cho thuê 20tr/ tháng - sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.