Tin đăng đã hết hạn.

chỉ 4.5 triệu/m2 Mặt tiền Trần Đại Nghĩa , Bình Chánh, DT : 19.000m2 ( bề ngang hơn 40m) - 85 tỷ

Ngày đăng: 27/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu rẻ duy nhất với giá 4,5 triệu/m2 khuôn đất mặt tiền Trần Đại Nghĩa bề ngang gần 50m hiện trạng đang làm kho xưởng diện tích : gần 19000m2 Giá bán : 85 tỷ thích hợp làm kho xưởng , xây dự án........ LH: 0901090838 mr Khanh

Xem thêm

Liên hệ:

090 109 ****

Vị trí bản đồ

85 tỷ

1 PN, 1 WC
19.000 m²
4,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Trần Đại Nghĩa, X. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
AQ

Anh Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết chỉ 4.5 triệu/m2 Mặt tiền Trần Đại Nghĩa , Bình Chánh, DT : 19.000m2 ( bề ngang hơn 40m) - 85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.