Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp nhà ở đường hưng nhơn - bình chánh

Ngày đăng: 11/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP NHÀ ĐƯỜNG HƯNG NHƠN, BÌNH CHÁNH Vị trí: Đường Hưng Nhơn, xã Bình Chánh, TP.HCM Diện tích: 5m x 18m = 90m2 Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC Giá bán: chỉ từ 712tr (có thương lượng) Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, UBND xã, khu dân cư đông đúc Đường ô tô ra vào, giao thông thuận tiện Cách Quốc lộ 1A và trung tâm Bình Chánh chỉ vài phút Phù hợp an cư hoặc đầu tư cho thuê _ Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên ngay _ Liên hệ Zalo 0778840561Vinh) để trao đổi thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

077 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

712 triệu

2 PN, 2 WC
90 m²
7,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Bầu Gốc, X. Bình Chánh, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Hồ Triệu Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp nhà ở đường hưng nhơn - bình chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.