Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới 2 phòng ngủ, full nội thất chỉ 680 triệu/căn. Cách chợ Bình Chánh đúng 3km

Ngày đăng: 30/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mới toanh, full nội thất chỉ 680 triệu/căn. Sổ sẵn, sang tên ngay - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2wc - Điện nước nhà nước - Nhà cách chợ Bình Chánh chỉ 3km. Từ Quốc Lộ 1a vào nhà chỉ 400m - Tiện ích đầy đủ cách nhà chỉ 500m: TGDD, BHC, Chợ, trường học cấp 1,2,3... -- Xem nhà LH: 0584077611 - C.Ngọc

Xem thêm

Liên hệ:

058 407 ****

Vị trí bản đồ

680 triệu

2 PN, 2 WC
32 m²
21,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
X. Bình Chánh, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Linh Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới 2 phòng ngủ, full nội thất chỉ 680 triệu/căn. Cách chợ Bình Chánh đúng 3km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.