Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp dãy thuê nhà 340m2 full thổ cư, 10PN, 10WC tại Vĩnh Lộc A, 10,5 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Vĩnh Lộc A, Đường Thới Hòa, Bình Chánh, Hồ Chí Minh với diện tích 340m2. - Giá bán 10,5 tỷ VND. - Nhà 2 tầng, 10 phòng ngủ (10PN) và 10 phòng tắm (10WC), phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng sử dụng ngay. - Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc di chuyển. - Mặt tiền 10m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Khu vực xung quanh: - Gần trạm y tế xã Vĩnh Lộc A. - Siêu thị Bách hóa xanh E9/11 Thới Hòa, siêu thị Mẹ bầu & Em bé Con Cưng, siêu thị Bách hóa xanh D10/25 Dân công hỏa tuyến. - Trường mầm non Việt Mỹ 1 gần đó, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà: Ngoc Huy 0933773243

Xem thêm

Liên hệ:

093 377 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

340 m²
30,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Thới Hòa, X. Vĩnh Lộc A, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
GH

Giang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp dãy thuê nhà 340m2 full thổ cư, 10PN, 10WC tại Vĩnh Lộc A, 10,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.