Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa gần 1200m2 thiết kế kiểu châu Âu view sông, hồ bơi, sân vườn, BBQ. TPHCM

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích gần 1200m2 hơn 500m2 TC. Villa đã hoàn công cực kì đẹp. Hồ bơi 70m2, sân vườn cây ăn trái, gia chủ thích sống chill xanh, 6 phòng ngủ đều nhìn thấy hồ bơi, Phong cách hiện đại, chốt nhanh cho người thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

077 556 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22,3m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

37,5 tỷ

3 WC
1.197 m²
31,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. An Hạ, X. Phạm Văn Hai, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nguyễn Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa gần 1200m2 thiết kế kiểu châu Âu view sông, hồ bơi, sân vườn, BBQ. TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.