Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Vĩnh Lộc, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, SHR, DT 128.2m2, Giá chỉ 9.3 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn nhà mặt tiền kinh doanh cực đẹp ngay đường Vĩnh Lộc, xã Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh. Sổ hồng riêng, đường lớn xe công chạy vèo vèo, diện tích lớn 128.2m² thổ cư (ODT) thích hợp kinh doanh đa ngành hoặc cho thuê lâu dài. Vị trí: Mặt tiền đường Vĩnh Lộc, ấp 5, xã Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh Diện tích: Ngang 5m dài 37m Diện tích công nhận: 128.2m² (100% đất ở đô thị ODT) Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay Tiềm năng đầu tư khai thác: Mặt tiền đường lớn, xe tải xe công ra vào thuận tiện Khu vực đông dân cư, sầm uất, thuận tiện kinh doanh VLXD, garage, kho hàng, siêu thị mini, quán ăn lớn... Gần Nguyễn Thị Tú dễ di chuyển về trung tâm Q. Bình Tân, Q12 và các KCN lân cận Đất ở đô thị pháp lý rõ ràng hiếm có trong khu vực Giá bán: 9 tỷ3 bớt Lộc Hotline: 0933447519 Em thanh

Xem thêm

Liên hệ:

093 344 ****

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

128.2 m²
72,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Vĩnh Lộc, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0933447519

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Vĩnh Lộc, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, SHR, DT 128.2m2, Giá chỉ 9.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.