Tin đăng đã hết hạn.

NHÀ ĐẸP NGANG 5.15M GIÁ CHỈ 590 TRIỆU (BỚT LỘC).Đường mai hương, bình chánh.

Ngày đăng: 07/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bình Chánh khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh Diện tích: 68m Thiết kế tiện nghi, thoáng mát Rất phù hợp cho vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ muốn an cư lâu dài Pháp lý rõ ràng, có sổ hồng riêng mua là ở ngay Gần chợ, trường học, trạm y tế tiện đi lại Giá chỉ 590 triệu Cơ hội hiếm có! Gọi ngay 0334959824

Xem thêm

Liên hệ:

033 495 ****

Vị trí bản đồ

590 triệu

2 PN, 1 WC
68 m²
8,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
X. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Mạnh Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết NHÀ ĐẸP NGANG 5.15M GIÁ CHỈ 590 TRIỆU (BỚT LỘC).Đường mai hương, bình chánh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.