Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 MT 7x16m 1 Trệt 2 Lầu đường 52m ngay QL50 giá 10,7 tỉ

Ngày đăng: 02/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố 2 mặt tiền thiết kế 1 trệt 2 lầu. Tầng trệt thông suốt, 2 tầng trên thiết kế 4 PN. Nhà 2 mặt tiền thêm vỉa hè 7m thuận tiền vừa ở vừa kinh doanh mọi ngành nghề. Nhà nằm trên đường rộng 52m ngay vòng xoay Trịnh Quang Nghị Ql 50, là đường chính vào KDC Khang Điền Bình Chánh với hơn 1000 căn nhà phố, biệt thự, 1300 căn hộ, cư dân đã về sống đông đúc. xung quanh các shop đã kinh doanh đông đúc. Tiện ích xung quanh không thiếu gì trường mầm non đến đại học, siêu thị, sân tenis, hồ bơi gyms, ngân hàng... $ Giá 10,7 tỉ

Xem thêm

Liên hệ:

093 339 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

4 PN, 3 WC
112 m²
95,54 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trịnh Quang Nghị, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phucdien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 MT 7x16m 1 Trệt 2 Lầu đường 52m ngay QL50 giá 10,7 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.