Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Đinh Đức Thiện, 8,5 tỷ, 128,6m2, 3PN, 1WC, Bình Chánh, HCM

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền đường Đinh Đức Thiện, Bình Chánh, HCM đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 128,6m2 và giá chỉ 8,5 tỷ VND, không thể bỏ qua. - 3PN rộng rãi, 1WC tiện nghi - Nội thất cơ bản, sẵn sàng dọn vào ở ngay - Mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho ai muốn kinh doanh - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch Khu vực xung quanh: + Siêu thị Bách Hóa Xanh gần ngay, thuận tiện mua sắm + Trung tâm Anh ngữ Nam Đô, cho ai muốn nâng cao trình độ Vị trí đẹp, mặt tiền đường lớn, giao thông thuận tiện Gần chợ Bình Chánh, trường học cấp 1, 2 ,3, UBND xã Bình Chánh, khu dân cư hiện hữu. Phù hợp mở văn phòng, kinh doanh, đầu tư lâu dài. Liên hệ ngay Hàn Nhi qua số 0913196819 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

091 319 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 1 WC
128.6 m²
66,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đinh Đức Thiện, X. Bình Chánh, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hàn Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Đinh Đức Thiện, 8,5 tỷ, 128,6m2, 3PN, 1WC, Bình Chánh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.