Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà nhỏ xinh 11.7m2 2lầu đường nhật tảo, p4, q10 - 1.88 tỷ tl

Ngày đăng: 23/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ NHỎ XINH 11.7M2 2LẦU ĐƯỜNG NHẬT TẢO, P4, Q10 - 1.88 TỶ TL

Diện tích: 3.7m x 3m Hướng Tây Nam
Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu
Gồm: 2 phòng ngủ, 1 toilet, phòng khách&bếp, ban công rộng thoáng
Pháp lý: Sổ hồng riêng

Vị trí cực kỳ thuận lợi:
Hẻm trước nhà gần 2m, chỉ cách 1 căn là đến hẻm xe ba gác
Khoảng 30m ra mặt tiền đường Nhật Tảo kết nối nhanh Q1, Q3, Q5, Tân Bình, Tân Phú
Gần chợ Nhật Tảo, BV Nhi Đồng, Hòa Hảo, trường học các cấp, siêu thị

Ưu điểm:
Nhà còn mới, sạch sẽ, vào ở ngay
Khu dân cư hiện hữu, không quy hoạch, không giải tỏa
Giá tốt thích hợp để ở, đi làm trung tâm, hoặc đầu tư cho thuê giữ tiền

Xem thêm

Liên hệ:

090 254 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m

Vị trí bản đồ

1,88 tỷ

2 PN, 1 WC
11.7 m²
160,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Nhà Xinh Residential, Đ. Đinh Đức Thiện, X. Bình Chánh, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
CN

Cường Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà nhỏ xinh 11.7m2 2lầu đường nhật tảo, p4, q10 - 1.88 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.