Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường kdc bình hưng - đường 12m vỉa hè 2 bên - 81m2 - chỉ 12 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 03/04/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG KDC BÌNH HƯNG - ĐƯỜNG 12M VỈA HÈ 2 BÊN - 81M2 - CHỈ 12 TỶ.

Mô tả.

- Mặt tiền đường số 10, Khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh - Khu vip phân lô đồng bộ, đường rộng 12m, vỉa hè 2 bên.

- Đường số 10 khu dân cư bình hưng giao với đường Quốc Lộ 50, Phạm Thế Hiển, Nguyễn Văn Linh, Bùi Minh Trực, Tạ Quang Bửu. UBND Quận 8, UBND Bình Hưng, Trường Tiểu Học Bình Hưng, TT Đào Tạo Âm Nhạc Rosita, Trạm Y TẾ,

- Diện tích 81m2 công nhận đủ, ngang 4.5 dài 17m.

- Kết cấu: Hầm, 4 tầng BTCT + sân thượng, 5 PN, 5Wc, bếp rộng rãi.

- Phù hợp để ở, kinh doanh, mở vp cty, nail, spa, thẩm mỹ, hoặc cho thuê.

- Sổ đẹp, vuông vức, hoàn công đầy đủ, sang tên mua bán trong ngày.

- Sổ đẹp, hoàn công chủ để tại nhà sang tên mua bán trong ngày.

- Nhanh tay liên hệ Ms Tuyền: 0938827657 để xem nhà đất ưng ý và tư vấn pháp lý hoàn toàn miễn phí Ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12 tỷ

5 PN, 5 WC
81 m²
148,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
6
Địa chỉ
H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LT

LÊ TUYỀN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường kdc bình hưng - đường 12m vỉa hè 2 bên - 81m2 - chỉ 12 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.