Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp hai lô đất mặt tiền đường mai bá hương xã lê minh xuân dt 9x55 nở hậu 9,5m

Ngày đăng: 21/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền bán gấp hai căn nhà cấp 4 ngang mặt tiền đường 9m x dài 55 mét nở hậu 9,5 mét diện tich đất ở lâu đài 280 m nhà mặt đường 30 mét khu vực sầm uất cách trần văn giầu 1km cách chùa Phật cô đơn 1km ngay trung tâm khu vực thuận tiện mở nhà hàng khách sạn đường rộng 30m thông tứ phía khách hàng nhanh tay lh điện thoại cho tôi gặp trực tiếp để thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

090 964 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13 tỷ

1 WC
490 m²
26,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp hai lô đất mặt tiền đường mai bá hương xã lê minh xuân dt 9x55 nở hậu 9,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.