Tin đăng đã hết hạn.

bán nhà mặt tiền đường vĩnh lộc B ( 20 x 65 ) đang cho thuê bán quán nhậu

Ngày đăng: 21/02/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG VĨNH LỘC BÌNH CHÁNH TP HCM
mua đầu tư có ngay thu nhập
GIÁ CHỈ 40 tỷ tl, có giá tốt cho khách thiện chí
Dt 20 x 65=1300m2 .
sổ Hồng công nhận thổ cư 870m2
. Đang cho thuê quán Dê tươi 60 tr/th
vị trí đẹp đường công 40 f , gần ngã tư Bà Lát vị tri cực đẹp mua bán kinh doanh ,làm trường ngoại ngữ ,phòng khám ,nhà hàng khách san,showroom .... ok ,
0904.568.367

Xem thêm

Liên hệ:

090 456 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

1.300 m²
30,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán nhà mặt tiền đường vĩnh lộc B ( 20 x 65 ) đang cho thuê bán quán nhậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.