Nhà lầu hoàn công gần cổng 11 - tặng bộ nội thất cao cấp

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

NHÀ GẦN CỔNG 11, PHƯỜNG PHƯỚC TÂN TẶNG NỘI THẤT MỚI CAO CẤP - Nhà mới hoàn thiện, sổ riêng thổ cư hoàn công đầy đủ, vào ở ngay. - Không gian rộng rãi, xây kiên cố, bảo hành 5 năm. Diện tích: 4 x 22m Chính chủ xây chăm chút từng chi tiết - Tiện ích xung quanh đầy đủ, đường đi lại thuận tiện. - 1 sẹc Quốc Lộ 51, gần cổng 11, gần chợ tân mai 2, sân Golf Long Thành Hỗ trợ vay ngân hàng Vietcombank & BIDV: lên đến 80% tài sản Trả trước chỉ 700 triệu dọn vào ở ngay Giá full 2 tỷ 590 còn thương lượng thiện chí Liên hệ chính chủ qua số điện thoại để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

096 179 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

3 PN, 2 WC
88 m²
28,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu căn hộ Quốc lộ 1K IDICO, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NT

Nhật Tài

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà lầu hoàn công gần cổng 11 - tặng bộ nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.