Siêu phẩm mặt tiền bùi văn hòa ngay ngã tư b752 diện tích khủng 8x45m, nở hậu, kinh doanh đỉnh cao

Ngày đăng: 15/04/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Mặt Tiền Đường BÙI VĂN HOÀ, Vị Trí Đẹp Ngay Ngã Tư B752. Diện Tích: Ngang 8m x Dài 45m Nở Hậu Sổ Riêng Thổ Cư. Nhà ngay vị trí đẹp xung quanh các hệ thống thương hiệu xe máy, điện thoại lớn, kinh dianh phù hợp mọi ngành nghề. Giá 17tỷ500 triệu thương lượng. Lh 0868391379 em lập.

Xem thêm

Liên hệ:

086 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

360 m²
48,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bùi Văn Hòa, P. Long Bình, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
ch

cậu hai

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt tiền bùi văn hòa ngay ngã tư b752 diện tích khủng 8x45m, nở hậu, kinh doanh đỉnh cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.