Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Biệt thự mini sổ hồng riêng về trung tâm Biên Hoà chỉ 8 phút
Ngày đăng: 11/10/2025
7.2
Khá
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
- Vị trí: gần Uỷ Ban Nhân Dân phường Tân Triều
- Diện tích: 6,8x15 cực đẹp, sổ riêng full thổ cư
- Thiết kế: 4pn, 2wc, sân xe oto, sân phơi,...
- Đường trước nhà oto tránh nhau thoải mái
- Bán kính 1km đầy đủ tiện ích xung quanh
- Trả trước 550tr nhận nhà + tặng full nội thất
- Ngân hàng hỗ trợ 70%, lãi suất cực tốt
Liên hệ em 0961 796 718 xem nhà và thương lượng chính chủ
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
096 179 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m
Chiều sâu 15m
Nội thất Có
Số ban công 3
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Đang có lợi nhuận cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích
Vị trí bản đồ
550 triệu
3 PN, 2 WC
102 m²
5,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. ĐT 768, P. Tân Phong, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
0
096179****
Chính chủ
Tiếp tục xem tin
Ảnh
Thông tin BĐS
Bản đồ
Tính lãi suất
0
096179****
Chính chủ
* Lưu ý: Bài viết “Biệt thự mini sổ hồng riêng về trung tâm Biên Hoà chỉ 8 phút”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.