Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp nhà mặt tiền đường phạm văn thuận Biên Hoà gần 500m2 chỉ 34 tỷ

Ngày đăng: 03/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

C04 Cần bán gấp nhà mặt tiền đường phạm văn thuận Biên Hoà gần 500m2 chỉ 34 tỷ - Diện tích đất gần 500m2 diện tích sủ dụng gần 1000m2 - Nhà năm trên cung đường sầm uât nhất phạm văn thuận gần vincom, copmax Phù hợp làm trung tâm anh ngữ , phòng khám, hoặc xây toà nhà văn phòng cho thuê vv - pháp lý sổ riêng thổ cư 100% - giá bán 34 tỷ giá cũ 49 Lh: F6 Mr Khánh xem nhà BX GROUP Tận Tâm - Uy Tín - Chuyên Nghiệp Nhận ký gửi - Mua bán - Cho thuê - Nhà đất - Kho xưởng khu vực Đồng Nai và lân cận.

Xem thêm

Liên hệ:

097 287 ****

Vị trí bản đồ

34 tỷ

421 m²
80,76 triệu/m²
N

Nguyenvankhanh.tp83

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp nhà mặt tiền đường phạm văn thuận Biên Hoà gần 500m2 chỉ 34 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.