Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Măt Tiền Kinh Doanh 1 trệt 2 lầu Buôn Bán Sầm Uất Phú Gia 2 - Trảng Dài

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán nhà Măt Tiền Kinh Doanh 1 trệt 2 lầu Buôn Bán Sầm Uất Phú Gia 2 - Trảng Dài - Biên Hoà Giá rất tốt chỉ 6ty400 triệu - Diện tích : 5 x 20 ( 97m2 ) DTSD gần 300m2 - Pháp lý : sổ riêng full thổ cư . - Công năng : sảnh lớn kinh doanh , phòng thờ , p.Khách , 3p ngủ , 4wc , ban công . - Đường nhựa thông bàn cờ 7m , vỉa hè 3m . - Vị trí mặt tiền kd buôn bán sầm uất , cách trường đại học Công Nghệ Đồng Nai chỉ vài bước chân . - giá chỉ 6ty400tr thương lượng . - Có hoa hồng cho người giới thiệu 1/1 Np897

Xem thêm

Liên hệ:

098 717 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,39 tỷ

3 PN, 4 WC
97 m²
65,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư Phú Gia, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
Hp

Hiếu phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Măt Tiền Kinh Doanh 1 trệt 2 lầu Buôn Bán Sầm Uất Phú Gia 2 - Trảng Dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.