Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 600tr còn lại ngân hàng hỗ trợ vay, sở hữu nhà 1 trệt 1 lầu, ngay cuối đường Huỳnh Văn Nghệ

Ngày đăng: 16/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Xuất hiện căn nhà 1 trệt 1 lầu , gần trung tâm TP.Biên Hoà . Cách KDL Bửu Long 7phút đi xe - Nằm trong KDC mới , đường nhựa 8m - Đã có Sổ Hồng Riêng,đã đóng hết tiền cơ sở hạ tầng - Thanh toán 600 triệu nhận nhà ngay - Ngân hàng BIDV hỗ trợ , lãi suất thấp chỉ 0.6%/tháng - Giá : 2tỷ hơn ( thiện chí thương lượng với trực tiếp) - Tiện ích xung quanh đầy đủ : chợ, trường học,uỷ ban,.. - Khu vực an ninh, yên tĩnh, thoáng mát, dân cư ở kín Gọi em vào số: 0933716772 gặp em (làm việc chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

093 371 ****

Vị trí bản đồ

600 triệu

3 PN, 2 WC
128 m²
4,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Nghệ, P. Bửu Long, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
P

Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 600tr còn lại ngân hàng hỗ trợ vay, sở hữu nhà 1 trệt 1 lầu, ngay cuối đường Huỳnh Văn Nghệ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.