Tin đăng đã hết hạn.

Bán mặt tiền nguyễn ái quốc 460m2 full thổ cư ngang 10m

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng siêu ngộp Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Ái Quốc Diện tích đất ngang 10 sâu 46 nở hậu Pháp lý sổ sẵn , thổ cư 100% công chứng ngay Đất vuông vức, hiện tại đang cho thuê 18tr/1 tháng Liên hệ em để biết thêm thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

034 922 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

15 tỷ

460 m²
32,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ái Quốc, P. Hóa An, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NT

Nguyễn anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mặt tiền nguyễn ái quốc 460m2 full thổ cư ngang 10m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.