Tin đăng đã hết hạn.

Bán góc 2 mặt tiền Phạm Văn Thuận, vị trí đắc địa ngay Vincom Biên Hoà

Ngày đăng: 26/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Góc 2 mặt tiền Phạm Văn Thuận. Vị trí đắc địa ngay Vincom. Hơn 220m2. Sổ riêng full thổ cư. Giá: 29,999 tỷ. Có thể Cho thuê được dòng tiền 80 - 100tr/tháng. Lh: Mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 234 ****

Vị trí bản đồ

30 tỷ

2 PN, 2 WC
220 m²
136,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán góc 2 mặt tiền Phạm Văn Thuận, vị trí đắc địa ngay Vincom Biên Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.