Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Bùi Văn Hoà 260m2 Biên Hoà. Sẵn dòng tiền ổn định gần 50 triệu/tháng

Ngày đăng: 23/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

C023. Hàng hot mặt tiền Bùi Văn Hoà với dòng tiền gần 50 triệu/tháng. Cần bán nhà mặt tiền Bùi Văn Hoà Biên Hoà 260m2 đang cho Điện Máy Xanh thuê sẵn dòng tiền ổn định gần 50 triệu/tháng. - Diện tích: 260m2. - Kết cấu: Nhà hiện trạng đang cho bên Điện máy xanh thuê nên kết cấu trước là mặt bằng rộng trống suốt để kinh doanh, sau có phòng cho nhân viên, kho chứa hàng và toilet. - Trước nhà là khoảng sân rộng lớn để được xe hơi, xe tải lớn và nhiều xe máy. - Vị trí đắc địa, ngay ngã 3 đường lớn giao giữa các khu công nghiệp Long Bình, Biên Hoà 2. Rất dễ nhận diện thương hiệu. - Phù hợp mua để đầu tư kinh doanh, cho thuê có sẵn dòng tiền cao. - Pháp lý: Sổ riêng thổ cư. - Giá bán: 16,5 tỷ có thương lượng. * Liên hệ em Hướng chính chủ 0328418673

Xem thêm

Liên hệ:

032 841 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

260 m²
63,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bùi Văn Hòa, P. An Bình, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NH

Nguyễn Quang Hướng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Bùi Văn Hoà 260m2 Biên Hoà. Sẵn dòng tiền ổn định gần 50 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.