Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Nhà mặt tiền Trương Quyền, có 2 mặt tiền, gần BV Hoàn Mỹ, DT lớn, giá rẻ

Ngày đăng: 19/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hot! Nhà Mặt tiền Trương Quyền, có 2 mặt tiền, gần BV Hoàn Mỹ, DT lớn, giá rẻ. + Nhà ngay trung tâm, liền kề Bệnh viện Hoàn Mỹ, Vincom, Siêu Thị Bách Hoá Xanh, chợ Tân Tiến Mặt Tiền đường Trương Quyền, kinh doanh tấp nập, đường nhựa oto tránh, thông thương mọi ngã, giao thông thuận tiện, tiện ích bao phủ. Thích hợp vừa ở, vừa kinh doanh, cho thuê. + Diện tích: Ngang 11m dài 32m (360m2). Vuông vức. + Pháp lý chuẩn: Sổ riêng full thổ cư. + Đặc biệt: Có 2 mặt tiền đều rộng, thông thoáng. + Giá rẻ: 16,5 tỷ còn thương lượng! - Liên hệ xem ngay: 0982624280 * Nhận dịch vụ: - Ký gửi, cho thuê nhà, đất, chung cư. - Hỗ trợ vay ngân hàng, hoàn thiện pháp lý, làm sổ. - Tư vấn các thủ tục pháp lý liên quan bds & review bds miễn phí. Làm việc uy tín, bảo mật tuyệt đối.

Xem thêm

Liên hệ:

098 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN, 2 WC
360 m²
45,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trương Quyền, P. Tân Mai, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
PD

PHÚ DIỆP

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Nhà mặt tiền Trương Quyền, có 2 mặt tiền, gần BV Hoàn Mỹ, DT lớn, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.