Tin đăng đã hết hạn.

Bán 15m ngang mặt tiền góc công viên Biên Hùng 139m2 giá 34 tỷ đẹp nhất Biên Hoà, Đồng Nai

Ngày đăng: 17/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà ngay góc công viên Biên Hùng, mặt tiền đường Hà Huy Giáp và 30/4, mặt tiền ngang gần 15m. - Vị trí trung tâm VIP nhất thành phố Biên Hòa, thích hợp đầu tư, kinh doanh, cho thuê dòng tiền. - Diện tích: Đất 139m2, diện tích sàn hơn 250m2. - Hiện trạng: Nhà 1 trệt 2 lầu, hiện đang cho thuê. - Pháp lý: Sổ hồng riêng thổ cư. Giá bán: 34 tỷ. Liên hệ 0908205339 Lê Lâm làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 820 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

34 tỷ

139 m²
244,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hà Huy Giáp, P. Trung Dũng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
LL

Lê Thị Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 15m ngang mặt tiền góc công viên Biên Hùng 139m2 giá 34 tỷ đẹp nhất Biên Hoà, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.