Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm MT Đồng Khởi 5 lầu gần 1000m2 sàn xd vị trí VÀNG gần BV ĐKĐN. Giá 39,9 tỷ lv chính chủ

Ngày đăng: 14/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm mặt tiền Đồng Khởi 5 Lầu gần 1000m2 Sàn xây dựng vị trí VÀNG Gần BV ĐKĐN . . DT:Ngang 8.4 x 24m = 202 m2 = Sàn SD 837m2 . Pháp lý : Sổ riêng full thổ cư sổ hoàn công . Kết cấu nhà : 1T + 5 Tầng thoát hiểm 2m . Tầng 1 tới tầng 5 gồm Vp lớn chống suốt 3 P.họp . Hiện đang cho thuê mỗi tháng 100tr . Vị trí vàng trung tâm tp Biên Hoà vỉa hè rộng rãi cây xanh thoáng mát . tiện ích xung quanh đầy đủ có tất cả . Thích hợp mở P.Khám , spas văn phòng cty Trung tâm anh ngữ ..... Giá 39,9 tỷ lv chính chủ .

Xem thêm

Liên hệ:

090 748 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,4m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

3 PN, 5 WC
202 m²
198,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đồng Khởi, P. Tân Hiệp, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NN

Nguyen Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm MT Đồng Khởi 5 lầu gần 1000m2 sàn xd vị trí VÀNG gần BV ĐKĐN. Giá 39,9 tỷ lv chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.