Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 2 lầu KDC Phú Gia sát trường DHCN Đồng Nai sổ riêng thổ cư hoàn công giá 6tỷ4 TL

Ngày đăng: 26/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giảm sốc 100 triệu chỉ còn 6,4 tỷ (TL nhẹ). (Giá cũ: 6,5 tỷ cơ hội tốt cho người may mắn! ). Vị trí đắc địa: Mặt tiền Khu dân cư Phú Gia 2 thuộc KP5A, Trảng Dài, Biên Hòa. Đường nhựa rộng, khu vực buôn bán sầm uất nhất Trảng Dài. Sát Đại học Công nghệ Đồng Nai, xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường tiểu học, mầm non, trung học. Nhà hàng, ngân hàng, quán ăn, siêu thị, khu trung tâm. Cấu trúc nhà: Nhà 1 trệt 2 lầu sổ hồng riêng, full thổ cư. 3 phòng ngủ + 1 phòng sinh hoạt chung. 3 nhà vệ sinh. Có vỉa hè, không gian thoáng mát, tiện ở kinh doanh. Pháp lý rõ ràng công chứng nhanh trong ngày! Liên hệ ngay em thiện để xem nhà và chốt giá đẹp đừng bỏ lỡ cơ hội tốt này!

Xem thêm

Liên hệ:

088 678 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

3 PN, 3 WC
96.6 m²
66,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Phú Gia, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
0

0886786788

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 2 lầu KDC Phú Gia sát trường DHCN Đồng Nai sổ riêng thổ cư hoàn công giá 6tỷ4 TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.