Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gác lửng mới cho anh chị thu nhập thấp 480 triệu, điện nước riêng

Ngày đăng: 16/06/2025

6.3
Hình ảnh 1/5

Đường ô Tô có sân chung rộng thoáng mát

- Giá nhà Chỉ bằng giá thuê 15năm

- Đang cho thuê 2,5tr/tháng. Thu nhập 30tr/năm

- Điện , nước Riêng Chính Chủ

- Dt 20m2 sàn 35m2 có sân và cổng rào riêng.

- Giá : 480Triệu

- Gọi e xem nhà: 0971654649; 0979910809

Xem thêm

Liên hệ:

097 165 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 8m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

480 triệu

2 PN, 2 WC
35 m²
13,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Hóa An, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gác lửng mới cho anh chị thu nhập thấp 480 triệu, điện nước riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.