Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp MT Phạm Văn Thuận Full thổ cư , P. Tân Mai, Biên Hoà! Giá chỉ 35 tỷ /421m2

Ngày đăng: 05/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán mặt tiền Phạm Văn Thuận, P. Tân Mai, TP. Biên Hoà! 421m2/ 83tr/m2 * Diện tích : ngang 6,2m x 48,5m ( nở hậu 11,6m ) ~ tổng diện tích : 421m2! * Thiết kế 1 trệt 2 lầu! * Vị trí gần Trung Tâm Thương Mại Vincom, Nguyễn Kim, gần Quảng Trường Tỉnh..! * Sổ hồng riêng full thổ cư và hoàn công! * Giá bán : 35 tỷ ! Còn thương lượng! Có hỗ trợ vay bank * LH: 0937076012 gặp Duy xem nhà 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

093 707 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp MT Phạm Văn Thuận Full thổ cư , P. Tân Mai, Biên Hoà! Giá chỉ 35 tỷ /421m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.