Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa, 1,755 tỷ, 107 m2 full thổ cư, xe hơi đậu tận nhà

Ngày đăng: 17/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa, với diện tích 107 m2. full thổ cư.

+ 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
+ 2 phòng tắm tiện nghi.
+ 2 tầng, thiết kế hợp lý cho gia đình. Có đầy đủ bản thiết kế.
+ Mặt tiền 5.14m.
+ Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng công chứng ngay.
Nhà mới 100%, vào ở ngay.

Không gian sống thoải mái, yên tĩnh, đồng thời thuận tiện cho việc di chuyển, gần chợ Thành, Bệnh Viện Huyện, uỷ ban, trường học,...

Liên hệ Tâm 0984734136 xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 473 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,14m

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
16,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Dragon City Dương Diên Nghệ, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
LC

Lê Văn Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa, 1,755 tỷ, 107 m2 full thổ cư, xe hơi đậu tận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.