Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn nhà 2 mặt tiền 1 trệt 2 lầu ngay ngã tư Tân Phong đường Nguyễn Ái Quốc DT 18,3x31

Ngày đăng: 01/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn nhà vị trí đắc địa nhất đường Nguyễn Ái Quốc trung tâm thành phố Biên Hoà
Khu vực dân cư qua lại rất đông, bán kính 500m đầy đủ tiện ích như chợ, trụ sở ngân hàng, trường học các cấp, siêu thị BigC Tân Hiệp
Vị trí đẹp, 2 mặt tiền rất thoáng, xây dựng rất kiên cố, thích hợp kinh doanh như văn phòng, hệ thống ngân hàng, phòng khám
Pháp lý: Sổ Hồng riêng thổ cư
Diện tích: 18,3x31 ( nở hậu 20m phong thủy nở đẹp)
Giá 68 tỷ ( còn thương lượng)
Anh Chị thiện chí mua xin liên hệ 0938567509

Xem thêm

Liên hệ:

093 856 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,3m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

68 tỷ

5 WC
580 m²
117,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn nhà 2 mặt tiền 1 trệt 2 lầu ngay ngã tư Tân Phong đường Nguyễn Ái Quốc DT 18,3x31 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.