Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hot, bán nhà riêng KDC D2D trục dọc D4, Thống Nhất, Biên Hòa, 8,7 tỷ, 72m2

Ngày đăng: 05/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 3 tầng, 4PN, 4WC, nội thất cơ bản, hướng Đông, mặt tiền 4m, ngõ rộng 8m, pháp lý đầy đủ.

Ngôi nhà này cực chất với vị trí đắc địa, thích hợp cho cả gia đình và kinh doanh. Đặc biệt là mặt tiền rộng rãi, rất thuận lợi cho việc buôn bán. Với 4 phòng ngủ và 4 toilet, không gian thoải mái cho mọi nhu cầu sinh hoạt. Ngõ vào quá rộng, xe hơi dễ dàng ra vào, không lo tắc nghẽn.

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện Thuận Mỹ.
+ Công viên Biên Hùng.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh.
+ Trường mầm non Á Châu.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Phạm Trung Vinh - 0937793964.

Xem thêm

Liên hệ:

093 779 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

4 PN, 4 WC
72 m²
120,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư đường 5 nối dài, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
PV

Phạm Trung Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hot, bán nhà riêng KDC D2D trục dọc D4, Thống Nhất, Biên Hòa, 8,7 tỷ, 72m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.