Tin đăng đã hết hạn.

Toà nhà 1trệt 3lầu mặt tiền Nguyễn Ái Quốc, 580m2 - Tân Phong giá chỉ hơn 60 tỷ xíu (giá cũ 70 tỷ)

Ngày đăng: 17/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Toà nhà 1 trệt 3 lầu mặt tiền Nguyễn Ái Quốc - Tân Phong giá chỉ hơn 60 tỷ xíu (giá cũ 70 tỷ).
- Góc 2 mặt tiền.
- Ngay ngã tư Tân Phong, bệnh viện 7B.
- Diện tích 18x31 = 580m2, nở hậu 20m.
- Sổ riêng thổ cư 100%, hoàn công đầy đủ với 1670m2.
- Trục đường kinh doanh buôn bán sầm uất.
- Dòng tiền cho thuê 150tr/tháng.
- Phù hợp đầu tư cho thuê, làm văn phòng, y tế, giáo dục, thẩm mỹ, hệ thống chuỗi cửa hàng...
LH 0917511235 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

091 751 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

60 tỷ

580 m²
103,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà nhà 1trệt 3lầu mặt tiền Nguyễn Ái Quốc, 580m2 - Tân Phong giá chỉ hơn 60 tỷ xíu (giá cũ 70 tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.