Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay nhà 2 mặt tiền Bùi Văn Hoà, Biên Hoà, diện tích 510m2, kinh doanh đa năng

Ngày đăng: 02/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng để sở hữu căn nhà 2 mặt tiền trước sau trên đường Bùi Văn Hoà (QL 15), gần trung tâm thành phố Biên Hoà, Đồng Nai.
Diện tích rộng lớn 510m2, kích thước 8,1m x 62m.
Vị trí đắc địa với xe cộ qua lại tấp nập, thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề.
Thích hợp để cải tạo hoặc xây mới theo ý tưởng của bạn.
Giá bán 22 tỷ.
Liên hệ ngay 0779700888 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

077 970 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,1m
Chiều sâu 62m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Xây mới

Vị trí bản đồ

22 tỷ

502.2 m²
43,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Bùi Văn Hòa, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
ĐK

Đặng Hoàng Khởi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay nhà 2 mặt tiền Bùi Văn Hoà, Biên Hoà, diện tích 510m2, kinh doanh đa năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.