Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Đồng Khởi, ngang 12.6m sổ riêng full thổ cư vị trí siêu đẹp

Ngày đăng: 12/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mặt tiền Đồng Khởi, thành phố Biên Hoà.
Diện tích: 12.6x25m.
Sổ riêng full thổ cư.
Vị trí đẹp gần BVĐK, Đài truyền hình, BIDV, Highland.
Giá: 51 tỷ làm việc chính chủ.
LH: Mạnh chuyên mặt tiền, nhà phố biệt thự Biên Hoà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 234 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,6m

Vị trí bản đồ

51 tỷ

2 PN, 1 WC
310 m²
164,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Đồng Khởi, ngang 12.6m sổ riêng full thổ cư vị trí siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.