Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hot! Bán nhà phố mặt tiền đường Võ Thị Sáu, khu D2D, vị trí đẹp, chỉ 17,9 tỷ

Ngày đăng: 17/02/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng hot! Bán nhà phố mặt tiền đường Võ Thị Sáu khu D2D, vị trí đẹp chỉ 17,9 tỷ.
- Vị trí: Mặt tiền Võ Thị Sáu, khu D2D, P. Thống Nhất. Ngay đoạn đắc địa nhất cung đường, gần lẩu NEO, kinh doanh buôn bán nhộn nhịp nhất, phù hợp hầu hết ngành nghề kinh doanh. Hiện đang cho thuê 24tr/tháng.
- Diện tích: 4m x 18m (72m2).
- Pháp lý chuẩn: Sổ riêng thổ cư hoàn công.
- Hiện trạng: Nhà 1 trệt 3 lầu sạch đẹp, cứng cáp. Tầng trệt trống suốt để kinh doanh, có 4 phòng ngủ, 4 toilet, có lối thoát hiểm phía sau.
- Nhà mặt tiền rộng 20m + vỉa hè. Không vướng cây, cột điện, rất thoáng, đẹp!
- Hiện đang cho thuê kinh doanh.
- Giá tốt, chỉ 17,9 tỷ còn thương lượng.
+ Liên hệ xem ngay: 0982624280.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất chính chủ, làm việc uy tín bảo mật, hỗ trợ mua bán nhanh, tư vấn miễn phí tất cả vấn đề liên quan đến thủ tục mua bán nhà, đất!
Hiện có hơn 1000 sản phẩm nhà, đất, chung cư của khách hàng ký gửi, giá từ 1 tỷ đến 100 tỷ, đủ mọi hướng, mọi phường thuộc Biên Hoà. Quý khách cần tìm nhà đất hãy liên hệ ngay để có sự lựa chọn tốt nhất và nhanh nhất. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

098 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

4 PN, 4 WC
72 m²
248,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu dân cư đường 5 nối dài, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
PD

PHÚ DIỆP

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hot! Bán nhà phố mặt tiền đường Võ Thị Sáu, khu D2D, vị trí đẹp, chỉ 17,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.