Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố mới, đẹp mặt tiền kinh doanh N1, KDC D2D Võ Thị Sáu, chỉ 14,2 tỷ

Ngày đăng: 09/01/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố mới, đẹp mặt tiền kinh doanh N1, KDC D2D Võ Thị Sáu, chỉ 14,2 tỷ.
- Vị trí: Mặt tiền N1, KDC D2D Thống Nhất, Võ Thị Sáu, đường nhựa 20m, vỉa hè 5m, trục chính thông thương kết nối nhiều tuyến đường quan trọng, kinh doanh thuận lợi, tập trung nhiều thương hiệu nổi tiếng.
- Diện tích 5m * 18m (90m2). Hướng Nam.
- Nhà liền kề 1 trệt 2 lầu, tầng trệt trống suốt để kinh doanh, tầng 2,3 gồm 3 phòng ngủ, 3 wc, ban công.
- Nhà gần ngay góc ngã 4, vị trí đẹp, dễ kinh doanh và cho thuê.
- Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng hoàn công. Hỗ trợ vay ngân hàng.
- Giá bán 14,2 tỷ còn thương lượng.
+ Liên hệ xem ngay: 0982624280.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất chính chủ, làm việc uy tín bảo mật, hỗ trợ mua bán nhanh, tư vấn miễn phí tất cả vấn đề liên quan đến thủ tục mua bán nhà, đất!
Hiện có hơn 1000 sản phẩm nhà, đất, chung cư của khách hàng ký gửi, giá từ 1 tỷ đến 100 tỷ, đủ mọi hướng, mọi phường thuộc Biên Hoà. Quý khách cần tìm nhà đất hãy liên hệ ngay để có sự lựa chọn tốt nhất và nhanh nhất. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

098 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

3 PN, 3 WC
90 m²
157,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố mới, đẹp mặt tiền kinh doanh N1, KDC D2D Võ Thị Sáu, chỉ 14,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.