Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 720m2, mặt tiền 15m, 3 phòng ngủ tại Phú Nhuận, Bến Tre. Sổ đỏ đầy đủ, pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 12/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mới xây tuyệt đẹp tại Phú Nhuận, Bến Tre
Diện tích siêu khủng 720m2 (15m x 48m), không gian sống lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ hoặc kinh doanh đa dạng.
Nhà đầy đủ nội thất với 1 phòng khách, 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, đảm bảo sự tiện nghi và thoải mái.
Vị trí đắc địa, cách lộ nhựa chỉ 200m, giao thông thuận tiện.
Sổ đỏ đầy đủ, pháp lý rõ ràng, an tâm đầu tư.
Giá chỉ 4.15 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0378087274 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước
Xem thêm

Liên hệ:

037 808 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Chiều sâu 48m

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

3 PN, 2 WC
720 m²
5,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Phú Nhuận, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
NT

NHÀ ĐẤT GIÁ TỐT BẾN TRE

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 720m2, mặt tiền 15m, 3 phòng ngủ tại Phú Nhuận, Bến Tre. Sổ đỏ đầy đủ, pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.