Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, Phường 6, thành phố Bến Tre

Ngày đăng: 20/03/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, Phường 6, thành phố Bến Tre.
Diện tích đất 529m2, trong đó có 460m2 đất thổ cư, mặt tiền rộng hơn 10m.
Nhà mới xây dựng với kết cấu khung gồm 1 trệt, 2 lầu và 1 sân thượng, rất thích hợp để mở karaoke, khách sạn hoặc nhà nghỉ.
Giá bán 14 tỷ.
Liên hệ 0886311525 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

088 631 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 52,9m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

14 tỷ

529 m²
26,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. 6, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
MQ

Minh Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, Phường 6, thành phố Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.