Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khu chợ Phú Khương, Bến Tre

Ngày đăng: 03/01/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà khu chợ Phú Khương, Bến Tre
Diện tích sàn: 200m²
Nhà 1 trệt 3 lầu
Nội thất cao cấp
Tường dán gạch full
Giá: 5,8 tỷ
037 808 7274
Xem thêm

Liên hệ:

037 808 ****

Vị trí bản đồ

5,84 tỷ

2 PN, 4 WC
200 m²
29,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
4
Địa chỉ
P. Phú Khương, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
NM

Nguyễn Hoàng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khu chợ Phú Khương, Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.