Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4 (sát Bình Chánh) - Cách QL1A chỉ 8 - 900m - Khu đông dân, không quy hoạch

Ngày đăng: 01/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn cấp 4 công năng đầy đủ, có sẵn 3 phòng ngủ dọn vào ở ngay. Xung quanh đông dân cư, ra QL1A chỉ 8 - 900 đường thông qua Nguyễn Hữu Trí. Đất thổ cư, sổ sẵn, khu vực không bị quy hoạch. (Người mua thiện chí có hỗ trợ vay bank).

Xem thêm

Liên hệ:

090 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

3 PN, 1 WC
138 m²
12,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4 (sát Bình Chánh) - Cách QL1A chỉ 8 - 900m - Khu đông dân, không quy hoạch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.