Tin đăng đã hết hạn.

Phát mãi căn nhà chủ đang ở do ngộp sâu tại Bến Lức Long An

Ngày đăng: 27/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Gồm 1 trệt,1 lửng, 1pk,3pn,2wc - Diện tích : 108m2 full thổ sổ riêng - Gần sát quốc lộ 1a + bán kính 2km chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, nằm ngay trung tâm thị trấn Bến Lức - Giá phát mãi 950tr ngâm hàng hổ trợ vay 70% * Liên hệ Thiên bộ phận Phát mãi 0946709383

Xem thêm

Liên hệ:

094 670 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

950 triệu

3 PN, 2 WC
108 m²
8,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phát mãi căn nhà chủ đang ở do ngộp sâu tại Bến Lức Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.