Tin đăng đã hết hạn.

Flex nhẹ nhà mặt tiền dt 832 trung tâm long an 240m2 bự chà bá lửa

Ngày đăng: 25/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Gia đình em có căn nhà xinh xắn dài ngoằng ngay mặt tiền DT832, xã Nhựt Tránh, Huyện Bến Lức, tỉnh Long An. - Diện tích: 5x48, 1 trệt 1 lầu, 4 PN, 2wc, nhà trống không nội thất. - Nhà rộng rãi, sân rộng, vị trí đắc địa, di chuyển về Sài Gòn chỉ tầm 30 phút, mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh buôn bán. - Giá bán: 5,3 tỷ. - ĐẶC BIỆT: KHÁCH NÀO MUỐN THUÊ EM CHO THUÊ LUÔN 7TR/ THÁNG Ạ, CẢI TẠO THOẢI MÁI, CHO THUÊ LÂU DÀI. - Liên hệ EM THUỶ để đi xem nhà liền, ngay và lập tức ạ. - EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 799 ****

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

4 PN, 2 WC
240 m²
22,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. ĐT 832, X. Nhựt Chánh, H. Bến Lức, T. Long An
TT

Trần Thị Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Flex nhẹ nhà mặt tiền dt 832 trung tâm long an 240m2 bự chà bá lửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.