Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp Bến Cát 89m², 1 trệt 1 lầu giá hot 1 tỷ 330 triệu

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán nhà 1 trệt 1 lầu tại Bến Cát Giá chỉ 1 tỷ 330 triệu Diện tích: 89m² 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát Khu dân cư an ninh, gần chợ trường học siêu thị, giao thông thuận tiện Giá: 1 tỷ 330 triệu pháp lý đầy đủ, sang tên công chứng ngay Liên hệ ngay: 0909705943, gặp Ms. Minhle để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 970 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,33 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
14,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. 16B, X. Phú An, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
MB

Minhle Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp Bến Cát 89m², 1 trệt 1 lầu giá hot 1 tỷ 330 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.