Tin đăng đã hết hạn.

Sang nhanh dãy trọ 300m2 gần khu công nghiệp Thới Hòa Bến Cát cách Quốc lộ 13 300m, đang cho thuê

Ngày đăng: 19/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu dãy trọ tại Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương. Dãy trọ cách đường Quốc Lộ 13 1km ngay sát KCN Thới Hòa. Cách đường Vành Đai 4 2P thuận tiện di chuyển. Dãy trọ 14 phòng, giá thuê 1,2tr/phòng, kiot 2.2tr/phòng. - DT: 300m² đường nhựa 8m. - Giá : 980 triệu - Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay. Gọi điện trực tiếp: 0357346102miễn môi giới).

Xem thêm

Liên hệ:

035 734 ****

Vị trí bản đồ

980 triệu

1 PN
300 m²
3,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sang nhanh dãy trọ 300m2 gần khu công nghiệp Thới Hòa Bến Cát cách Quốc lộ 13 300m, đang cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.