Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Căn Góc khu kinh doanh Đường XC9A- Bến Cát - Binh Duong

Ngày đăng: 02/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ không nhu cầu sử dụng Bán căn góc 2 mặt kinh doanh sầm uất. Ngay Quán Ăn Nhà hàng ẩm Thực Trung Hoa Diện tích 11x23 công nhận 243m2 Nhà trệt 2 lầu sân thượng Sổ hoàn công đầy đủ Giá đầu tư: 7,3 tỷ Thương lượng nhẹ Khu kinh doanh nhà hàng ngân hàng bao quanh. Nhà như hình.

Xem thêm

Liên hệ:

093 442 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

4 PN, 3 WC
243 m²
30,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. XC9A, P. Mỹ Phước, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
TN

Tân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Căn Góc khu kinh doanh Đường XC9A- Bến Cát - Binh Duong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.