Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền, số đại cát, kinh doanh thuận lợi, nhộn nhịP Mỹ Phước 1, Bến Cát, TP. HCM

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền, số đại cát, kinh doanh thuận lợi, nhộn nhịp. Mỹ Phước 1, Bến Cát, TP. HCM (Bình Dương). Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 2 sân thượng trước sau. 5 Phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1 bếp, 7 toilet. Diện tích 4,6x28m, thổ cư 100%. Ngay trung tâm, chợ Mỹ Phước 1, bến xe, KCN MP 1. Kinh doanh đa ngành nghề. Giá 5,85 tỷ thương lượng0964920102

Xem thêm

Liên hệ:

096 492 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

5 PN
128 m²
45,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. D11, P. Thới Hòa, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
N

Như

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền, số đại cát, kinh doanh thuận lợi, nhộn nhịP Mỹ Phước 1, Bến Cát, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.