Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà toà căn hộ dịch vụ, biệt thự 220/6 Hồ Văn Huê, P9, Quận PN

Ngày đăng: 28/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhà toà căn hộ dịch vụ, biệt thự 220/6 Hồ Văn Huê, P9, Quận PN. - Hướng Tây Tứ Trạch: Đông Bắc. - BT Đông Dương đẹp, mới sạch sẽ. - DT đất 204 m2, DT Nhà 600 m2. 8x27m. - HXT. Có 18 phòng lớn và 1 sàn thương mại. 19 WC. 1 trệt 3 lầu, sân thượng bê tông nên vẫn có thể lên thêm tấm và làm hồ bơi sân thượng. Có lỗ thông tầng thông thoáng, có chừa chỗ gắn thang máy. Nhà xây năm 2017 còn rất đẹp toàn bộ tường 20cm. - Nhà có sân để được 2 xe hơi, 7 - 14 xe máy. Gara để 1 cái tổng cộng để được 3 xe hơi tất cả. Camera trang bị khắp nhà, mở cửa mã số tự động, có máy camera giọng nói mở cửa. - Sàn bên dưới thích hợp làm văn phòng và coffee lãng mạn. Có sân trước và sau thông gió và nắng. * Đang Có Hợp Đồng thuê 75tr. Cọc 3. Mỗi năm tăng 5%. * Giá 63tỷ TL. LH - Điệp 0903070684

Xem thêm

Liên hệ:

090 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

63 tỷ

204 m²
308,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Newtown 6, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
Đ

Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà toà căn hộ dịch vụ, biệt thự 220/6 Hồ Văn Huê, P9, Quận PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.