Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô góc Thới Hoà giáp KCN Mỹ Phước 3 có 20kiot thu trên 40tr/th giá 10 tỷ, LH 0983866136

Ngày đăng: 02/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chủ gửi lô góc thới hoà đường nhựa giáp KCN Mỹ Phước 3. Diện tích 355m2 có 300m2 thổ cư. Trên đất sẵn 20 kiot cho thuê full thu nhập trên 40tr/ tháng. Đường thông kết nối tiện ích đầy đủ. Bank hỗ trợ. Nay chủ kẹt tiền cần bán gấp giá còn TL chút ít. Chủ đã tách ra 4 sổ nhỏ sẵn thổ cư từng lô. Ace đầu tư có dòng tiền ổn định. Lh giáp chủ 098366136 mr Hiệu gặp chủ làm việc.

Xem thêm

Liên hệ:

098 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 80m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10 tỷ

355 m²
28,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô góc Thới Hoà giáp KCN Mỹ Phước 3 có 20kiot thu trên 40tr/th giá 10 tỷ, LH 0983866136 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.