Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chính chủ đời đầu, chưa qua đầu tư, sát bên chợ ông Địa

Ngày đăng: 22/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà chính chủ 2/ hẻm 55 Thành Mỹ, P. 8, Q. Tân Bình. - Diện tích: 5.5 x 16.5m, nở hậu 10.65m, tổng diện tích đất 110.5m2 (đã trừ hết lộ giới). - Hẻm hiện hữu trước nhà rộng 5m, xe 16 chỗ đậu trước nhà. Cách trục hẻm chính 55 Thành Mỹ 15m, liền kề chợ Ông Địa (còn gọi là chợ Ông Hoàng) 1 trong những khu chợ kinh doanh sầm uất của quận Tân Bình. - Hẻm xe máy phía sau nhà thông ra chợ Ông Địa. - Hiện trạng nhà còn khoảng 80%, có 3 phòng ngủ, 3 toilet, sàn đúc giả. Hiện tại đang chia thành 2 căn. 1 căn dùng để ở, 1 căn đang cho thuê. - Khu vực nhà đầy đủ tiện ích, không thiếu món nào. Phù hợp ở hoặc kinh doanh căn hộ dịch vụ. - SHR, hoàn công đầy đủ, hỗ trợ thủ tục vay ngân hàng. - Có thương lượng cho khách thiện chí. - Các bạn MG hỗ trợ mình xin gửi 1% hoa hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,2 tỷ

5 PN, 4 WC
110.5 m²
164,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
RichHome 2, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
CT

Chị Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chính chủ đời đầu, chưa qua đầu tư, sát bên chợ ông Địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.